nurfateekah


เป็นสมาชิก
11/2568
ขายได้
-
งานสำเร็จ
-
ตอบกลับ
-
การเข้าชม
14
กด Favorite
-

น้ำผึ้งชันโรงวิสาหกิจชุมชนกลุ่มชันโรงบ้านลำภู

ความเร็วในการตอบกลับ
การให้บริการที่ดี
คุณภาพของผลงาน
ความคุ้มค่าของราคา

น้ำผึ้งชันโรงวิสาหกิจชุมชนกลุ่มชันโรงบ้านลำภู

Favorite
ขาย น้ำฝึ้งชันโรงผึ้งจากธรรมชาติ สด สะอาด
ขั้นตอนการทำงาน
1. การเก็บน้ำหวาน: ชันโรงงานจะบินออกไปเก็บน้ำหวานและเกสรจากดอกไม้ การนำน้ำหวานมาแปรรูป: ชันโรงงานจะนำน้ำหวานที่เก็บมาได้มาบ่มและแปรรูปโดยการระเหยน้ำส่วนเกินออก ทำให้มีความเข้มข้นสูงขึ้นจนกลายเป็นน้ำผึ้ง การเก็บน้ำผึ้ง: น้ำผึ้งที่ได้จะถูกเก็บรวบรวมไว้ในภาชนะหรือถ้วยที่สร้างขึ้นภายในรัง การสกัดและบรรจุ: เมื่อน้ำผึ้งมีปริมาณเพียงพอแล้ว จะมีการสกัดน้ำผึ้งออกจากถ้วยและบรรจุลงในบรรจุภัณฑ์ต่างๆ เพื่อจำหน่าย ข้อควรทราบ
2. -
พื้นที่รับงาน
นราธิวาส, ทุกอำเภอ/เขต, ทุกตำบล/แขวง
วันและช่วงเวลาทำงาน

วันทำงาน

ทุกวัน

ช่วงเวลาทำงาน

9.00

-

17.00

ราคาและการส่งงาน

นำผึ้งชันโรง 1 ขวด ขนาด 180 ml ราคาเริ่มต้นขวดละ 350 บาท


ระยะเวลาในการทำงาน 1 วัน
ราคาเริ่มต้น

รีวิวจากผู้ว่าจ้าง
ไม่พบรีวิวจากผู้ว่าจ้าง